Kết quả bóng đá lu mới nhất hôm nay

Kết quả bongdalu mới nhất hôm nay. Cập nhật bóng đá lu kết quả nhanh và chính xác nhất tối và đêm hôm qua.

Trận đấu
Tỷ số
Tỷ lệ
17:00 20-07
Vissel Kobe 2
Nagoya Grampus 1
H1
1
1
FT 3 3
7-3
0.83 -3/4 -0.97
0.85 2.25 1


17:00 20-07
Urawa Red Diamonds 2
Consadole Sapporo 2
H1
0
2
FT 3 4
3-2
0.95 -1 0.9
0.88 2.75 0.98


17:00 20-07
Kashiwa Reysol
Kawasaki Frontale 1
H1
1
2
FT 2 3
5-9
-0.95 -1/4 0.8
0.93 2.75 0.93


17:00 20-07
Jubilo Iwata 1
Kyoto Sanga 2
H1
1
0
FT 1 2
1-3
-0.95 -1/4 0.8
-0.97 2.5 0.83


17:00 20-07
Gamba Osaka 2
Shonan Bellmare 2
H1
0
0
FT 0 1
6-4
1 -1/2 0.85
-0.95 2.5 0.8


17:00 20-07
Cerezo Osaka 1
Albirex Niigata
H1
0
1
FT 1 2
8-5
0.83 -1/4 -0.97
-0.95 2.5 0.8


17:00 20-07
Avispa Fukuoka
Tokyo Verdy 1
H1
0
1
FT 0 1
0-6
0.93 -1/4 0.93
0.98 2 0.88


16:00 20-07
Machida Zelvia(N) 2
Yokohama Marinos 3
H1
0
2
FT 1 2
6-5
0.83 -1/2 -0.97
0.88 2.75 0.98


16:00 20-07
Kashima Antlers
FC Tokyo 3
H1
1
1
FT 2 1
3-5
0.8 -1/2 -0.95
0.98 2.5 0.88


07:30 21-07
Minnesota United FC 3
San Jose Earthquakes 2
H1
1
0
FT 2 0
6-8
0.88 -1/2 0.98
0.9 3.25 0.95


07:30 21-07
Sporting Kansas City 2
St. Louis City 3
H1
0
1
FT 1 1
8-3
1 -1/2 0.85
0.83 2.75 -0.97


07:30 21-07
Austin FC 3
Charlotte FC 1
H1
1
1
FT 2 2
3-3
0.8 0 -0.95
0.85 2.5 1


06:40 21-07
New York Red Bulls 1
FC Cincinnati 2
H1
1
0
FT 3 1
2-5
0.8 -1/4 -0.95
0.98 2.75 0.88


06:40 21-07
Inter Miami CF 2
Chicago Fire 1
H1
1
0
FT 2 1
7-4
0.89 -1 0.97
1 3.25 0.85


06:30 21-07
Montreal Impact 1
Toronto FC 3
H1
0
1
FT 0 1
4-1
0.85 -1/4 1
0.85 2.75 1


06:30 21-07
Philadelphia Union 3
Nashville 3
H1
2
0
FT 3 0
4-7
0.98 -1/2 0.88
0.85 2.75 1


06:30 21-07
Orlando City 1
New York City FC 4
H1
0
0
FT 1 1
5-5
-0.95 -1/2 0.8
0.88 2.75 0.98


06:30 21-07
New England Revolution 4
FC Dallas 2
H1
0
0
FT 1 1
8-4
0.98 -1/2 0.88
0.88 2.75 0.98


06:30 21-07
Atlanta United 2
Columbus Crew 1
H1
0
1
FT 2 1
9-7
0.88 +1/4 0.98
-0.97 3.25 0.83


17:30 20-07
Gangwon FC 1
Jeju United 1
H1
3
0
FT 4 0
4-6
0.85 -1/4 1
0.9 2.5 0.95


17:00 20-07
Jeonbuk Hyundai Motors 3
Ulsan Hyundai FC 1
H1
0
0
FT 2 0
2-3
0.95 +1/4 0.9
0.88 2.75 0.98


05:30 21-07
Banfield 2
Atletico Tucuman 3
H1
1
0
FT 1 1
10-0
1 -1/4 0.85
0.95 2 0.9


03:00 21-07
Racing Club 3
Godoy Cruz Antonio Tomba 2
H1
2
0
FT 3 0
3-3
0.85 -3/4 1
-0.95 2.5 0.8


01:00 21-07
San Lorenzo 2
CA Huracan 4
H1
1
1
FT 1 1
5-1
0.8 0 -0.95
0.9 1.75 0.95


00:00 21-07
Rostov FK 3
CSKA Moscow 1
H1
0
0
FT 0 0
4-2
0.92 +1/4 0.94
0.87 2.75 0.74


00:00 21-07
Dynamo Moscow 1 5
Fakel 1 5
H1
3
0
FT 3 1
5-5
0.99 -1 0.87
0.8 2.50 0.8


21:30 20-07
Krylya Sovetov
Zenit St. Petersburg 1
H1
0
3
FT 0 4
6-3
0.96 +3/4 0.9
0.8 2.50 0.8


19:00 20-07
Lokomotiv Moscow 2
Akron Togliatti 3
H1
2
2
FT 3 2
8-7
0.97 -1 1/4 0.89
0.73 2.75 0.88


01:15 21-07
Legia Warszawa 1
Zaglebie Lubin 1
H1
0
0
FT 2 0
3-1
0.99 -1 0.87
1 2.75 0.85


22:30 20-07
Pogon Szczecin 1
Korona Kielce 3
H1
1
0
FT 3 0
5-5
0.89 -1 0.97
0.95 2.75 0.9


19:45 20-07
GKS Katowice 1
Radomiak Radom 5
H1
0
2
FT 1 2
5-3
-0.99 0 0.85
-0.97 2.75 0.83


01:30 21-07
Winterthur 1
St. Gallen 2
H1
0
0
FT 1 0
6-7
0.88 +1/2 0.98
0.93 3.25 0.93


22:59 20-07
Yverdon 1 1
FC Zurich 2
H1
0
0
FT 0 2
5-5
0.88 +1/2 0.98
0.83 2.75 -0.97


22:59 20-07
Lugano 3
Grasshopper 2
H1
0
1
FT 2 1
8-1
0.88 -3/4 0.98
0.83 2.75 -0.97


21:00 20-07
HJK Helsinki
FC Haka 4
H1
1
0
FT 2 0
6-4
-0.95 -1 1/4 0.8
0.85 2.75 1


21:00 20-07
AC Oulu 1 3
Ekenas IF Fotboll
H1
0
0
FT 2 0
3-3
0.93 -3/4 0.93
0.98 2.75 0.88


01:00 21-07
NBE SC 1
Al-Ittihad Alexandria 2
H1
0
0
FT 0 0
7-6
0.95 -1/2 0.85
0.78 2.25 -0.97


01:00 21-07
Ceramica Cleopatra FC 2
Baladiyet El Mahallah 4
H1
3
0
FT 4 0
2-4
0.83 -1 0.98
0.8 2.5 1


21:30 20-07
Talaea EI-Gaish 1 3
Pharco 1
H1
0
0
FT 0 0
7-3
0.95 0 0.85
0.9 2 0.9


01:30 21-07
Nacional Montevideo 2
Miramar Misiones FC 1
H1
1
0
FT 4 0
5-2
1 -1 1/4 0.8
0.8 2.5 1


22:30 20-07
Racing Club Montevideo 1 7
Wanderers FC
H1
0
1
FT 0 1
5-5
0.83 -1/4 0.98
0.9 2.25 0.9


20:00 20-07
Cerro Largo 2
Rampla Juniors FC 1 4
H1
0
0
FT 0 1
4-1
1 -1/2 0.8
0.9 2.25 0.9


07:00 21-07
Alianza Lima 3
Alianza Atletico Sullana 1
H1
1
0
FT 2 0
4-5
0.98 -1 3/4 0.88
0.98 2.75 0.88


03:15 21-07
FBC Melgar
Univ.Cesar Vallejo 2
H1
2
1
FT 5 2
7-5
0.95 -1 1/2 0.9
0.9 2.75 0.95


01:00 21-07
Los Chankas 2
Comerciantes Unidos 6
H1
0
0
FT 2 0
6-3
-0.97 -1 0.83
0.95 2.75 0.9


06:30 21-07
Deportiva Once Caldas 4
Aguilas Doradas 4
H1
0
0
FT 1 0
2-7
-0.96 -1/2 0.78
0.93 2 0.93


04:00 21-07
Envigado FC 2
Independiente Santa Fe 3
H1
0
1
FT 0 1
3-7
0.84 +1/2 0.89
0.83 2 -0.97


22:00 20-07
FK MAS Taborsko 3
Slavia Prague B 2
H1
1
0
FT 3 1
3-4
0.94 -1 0.8
0.88 2.75 0.93


21:30 20-07
Lisen 2
Tescoma Zlin 1 6
H1
0
0
FT 0 0
5-4
0.85 +1/4 0.89
0.83 2.5 0.98


15:15 20-07
Vyskov 2
SK Prostejov 4
H1
0
0
FT 0 0
11-6
0.76 -3/4 0.98
1 2.75 0.8


15:15 20-07
Chrudim 2
Sigma Olomouc B 2
H1
2
0
FT 3 0
5-7
0.78 +1/4 -0.97
0.95 3 0.85


22:00 20-07
Tatran Rousinov
FC Kurim
H1
0
1
FT 0 1
5-8
- - -
- - -


22:00 20-07
Ticha
Novy Jicin
H1
1
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
Verspah Oita 3
Sony Sendai 1
H1
1
0
FT 2 1
6-3
0.84 -1/4 0.94
0.8 2.25 1


16:00 20-07
Honda FC
Maruyasu Industries 2
H1
0
0
FT 0 0
2-2
-0.98 -3/4 0.76
-0.97 2.5 0.78


14:00 20-07
Briobecca Urayasu 3
Okinawa SV
H1
1
1
FT 2 1
1-9
0.97 -1/4 0.81
1 2.5 0.8


13:00 20-07
Minebea Mitsumi FC 3
Yokogawa Musashino 2
H1
0
0
FT 1 0
0-4
0.9 0 0.88
1 2.5 0.8


19:00 20-07
Turkgucu Munchen 2
Wurzburger Kickers 1
H1
0
1
FT 2 2
8-6
0.93 +1 1/2 0.93
- 3.25 -


19:00 20-07
FV Illertissen 1
DJK Vilzing 1
H1
4
0
FT 5 0
3-2
0.93 -3/4 0.93
- 2.75 -


19:00 20-07
Greuther Furth (Youth) 2
FC Augsburg II 3
H1
0
3
FT 2 6
10-6
0.8 +1/4 -0.95
- 2.75 -


19:00 20-07
SpVgg Bayreuth 1
TSV Buchbach 2
H1
1
0
FT 2 0
4-4
0.9 -1 0.95
- 2.75 -


19:00 20-07
Eintracht Bamberg 3
SpVgg Hankofen-Hailing 2
H1
1
0
FT 2 0
4-0
0.93 -1/2 0.93
- 3 -


23:30 20-07
Naft Al Junoob
Al Qasim Sport Club
H1
0
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


05:30 21-07
Olimpia Asuncion(N) 2
Guarani CA 1
H1
0
0
FT 1 1
7-1
0.98 -1/2 0.83
0.8 2.25 1


03:00 21-07
Tacuary(N) 2
Clud Libertad 1
H1
1
3
FT 2 4
3-3
0.9 +1 1/4 0.9
0.93 2.75 0.88


07:10 21-07
Racing Louisville (W) 1
Monterrey (W) 1
H1
1
1
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


07:10 21-07
Kansas City NWSL (W)
Houston Dash (W) 4
H1
1
1
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


06:30 21-07
DC United 1
Celtic FC
H1
0
2
FT 0 4
4-8
0.9 +1/2 0.9
- 3 -


06:30 21-07
North Carolina (W)
Orlando Pride (W) 1
H1
1
0
FT 1 1
4-1
0.98 0 0.83
- 2.5 -

90min[1-1],Pen[5-4],North Carolina (W)


06:00 21-07
Wrexham 1
AFC Bournemouth
H1
1
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


04:00 21-07
Coban Imperial 3
Alianza San Salvador 2
H1
1
0
FT 1 0
4-5
0.85 -1/4 0.95
- 2.25 -


04:00 21-07
Chicago Red Stars (W) 3
Gotham FC (W) 1 1
H1
0
0
FT 0 0
5-7
0.9 -1/4 0.9
- 3 -

90min[0-0],Pen[4-5],Gotham FC (W)


02:30 21-07
Marino 3
Tenerife
H1
0
3
FT 0 6
0-7
0.83 +2 1/2 0.98
- 3.5 -


02:00 21-07
SC Farense
Al-Nassr
H1
1
1
FT 1 1
2-5
0.92 +1/2 0.87
- 3.25 -


01:40 21-07
Vitoria Guimaraes 1
Rayo Vallecano 1
H1
0
0
FT 2 0
3-6
0.9 -1/4 0.9
- 2.75 -


01:00 21-07
CD Don Alvaro
Venados FC
H1
0
1
FT 0 4
2-4
0.9 +2 1/4 0.9
- 3.5 -


01:00 21-07
Vizela(N) 1
Celta Vigo 1
H1
0
3
FT 0 4
3-4
1 +1 1/4 0.8
- 2.75 -


00:30 21-07
Clube Desportivo Trofense 1
AVS Futebol SAD 1
H1
1
0
FT 1 1
6-5
0.9 +1 1/2 0.9
- 3.5 -


00:30 21-07
Almeria(N)
Granada CF
H1
2
1
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


00:30 21-07
SD Tarazona
SD Huesca 2
H1
0
1
FT 0 2
5-4
0.9 +1 0.9
- 3 -


00:15 21-07
Racing Genk 1
Lille 2
H1
2
1
FT 2 2
5-4
0.78 +1/4 -0.97
- 3 -


00:00 21-07
Galicia(N)
Racing de Ferrol
H1
0
0
FT 0 4
0-0
- - -
- - -


00:00 21-07
Valencia
Castellon
H1
0
0
FT 0 0
2-2
0.95 -1 1/2 0.85
- 3.25 -


00:00 21-07
Elche(N) 1
Al-Ittihad 2
H1
1
0
FT 2 0
4-1
0.93 -1/4 0.88
- 3 -


00:00 21-07
Levante(N) 1
Qatar SC 1
H1
3
0
FT 4 0
5-2
1 -1 0.8
- 2.75 -


00:00 21-07
Grand-Lancy 1
Grand Saconnex 2
H1
1
0
FT 1 1
5-8
1 +1 0.8
- 3.5 -


00:00 21-07
Marino luanco 1
Sporting Gijon
H1
0
2
FT 0 2
4-6
0.75 +1 3/4 -0.95
- 3 -


00:00 21-07
Burgos CF
Athletic Bilbao
H1
1
0
FT 2 1
5-6
0.98 +3/4 0.83
- 2.75 -


23:40 20-07
Martigues 2
Aubagne
H1
1
0
FT 1 0
4-2
-0.97 -1 0.78
- 2.5 -


23:30 20-07
Rudes 1
NK Brinje Grosuplje
H1
1
0
FT 3 1
1-5
0.8 -1/4 1
- 3 -


23:30 20-07
Arsenal Tivat
Otrant 1
H1
1
0
FT 3 0
5-3
0.98 -1/2 0.83
- 2.75 -


23:30 20-07
Nyiregyhaza
Bekescsaba
H1
0
0
FT 3 2
0-0
- - -
- - -


23:30 20-07
Royal Antwerp
Parma
H1
1
2
FT 1 2
9-4
0.98 -1/2 0.83
- 3 -


23:30 20-07
Worgl Obi SV
FC Kitzbuhel
H1
0
1
FT 2 5
3-3
0.95 +1 3/4 0.85
- 4 -


22:59 20-07
KF Dukagjini
KF Trepca Mitrovice
H1
0
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


22:59 20-07
KS Elbasani
FK Vora
H1
0
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


22:59 20-07
Borac Cacak
Indjija
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


22:59 20-07
Leoben
Kapfenberg (Youth)
H1
3
0
FT 6 0
0-0
- - -
- - -


22:59 20-07
Colmar
Nancy
H1
1
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


22:59 20-07
ZalaegerzsegTE
HNK Sibenik 2
H1
0
1
FT 1 2
6-2
0.95 -1/4 0.85
- 3 -


22:59 20-07
Napoli(N)
Mantova
H1
3
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


22:59 20-07
Dessel Sport
Genk II
H1
1
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


22:59 20-07
Sturm Graz(N) 1
Monaco
H1
2
1
FT 2 2
3-7
0.9 +1/4 0.95
- 2.75 -


22:59 20-07
Clermont
Saint Etienne
H1
1
0
FT 1 1
2-3
0.8 +1/4 1
- 2.5 -


22:59 20-07
Toulouse(N)
Pau FC
H1
2
0
FT 2 2
0-0
- - -
- - -


22:59 20-07
Westerlo
Helmond Sport
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


22:59 20-07
Ajaccio
AS Furiani Agliani
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


22:59 20-07
Carl Zeiss Jena (W) 1 1
VfL Wolfsburg (W)
H1
0
0
FT 0 0
0-8
1 +3 1/4 0.8
- 4 -


22:59 20-07
Vardarski
Belasica Strumica
H1
0
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


22:59 20-07
Boulogne(N)
USL Dunkerque 2
H1
1
1
FT 2 3
7-2
0.95 +1/4 0.85
- 2.75 -


22:59 20-07
U. Lamas 2
Lusitania FC 2
H1
0
3
FT 0 4
4-9
0.8 +1 3/4 1
- 2.75 -


22:59 20-07
Cremonese(N)
Giana
H1
3
0
FT 5 0
11-3
0.9 -1 1/2 0.9
- 2.75 -


22:59 20-07
Diosgyor VTK 2
Michalovce 3
H1
1
0
FT 3 1
7-4
0.78 -1/2 -0.97
- 3.25 -


22:59 20-07
MFK Skalica 5
Zlate Moravce 2
H1
1
0
FT 1 0
5-5
0.8 -3/4 1
- 3.5 -


22:59 20-07
Alaves(N) 1
Real Sociedad
H1
1
1
FT 1 1
2-5
0.78 +1/4 -0.91
- 2.25 -


22:59 20-07
CF Intercity(N)
Al-Ettifaq
H1
0
2
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


22:50 20-07
Grazer AK(N) 1
Besiktas JK
H1
1
4
FT 1 5
4-1
0.83 +1/2 0.98
- 3 -


22:40 20-07
Pelister Bitola
FK Rinija Gostivar 1
H1
0
1
FT 0 2
2-3
0.9 -1/4 0.9
- 2.5 -


22:30 20-07
KF Ramiz Sadiku 1
KF Istogu
H1
0
1
FT 0 3
6-6
0.95 -1/2 0.85
- 2.5 -


22:30 20-07
FC Bihor Oradea
ACS Dumbravita
H1
1
1
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


22:30 20-07
Kryvbas(N)
Al Bataeh
H1
0
0
FT 1 1
0-0
0.9 -1 0.9
- 3.25 -


22:30 20-07
Calda Mateinz
FC Vardar Skopje
H1
0
0
FT 1 3
0-0
- - -
- - -


22:30 20-07
Berliner FC Dynamo
Sampdoria
H1
1
0
FT 1 0
5-5
-0.95 +2 0.75
- 3 -


22:30 20-07
Rennes(N)
Stade Lavallois MFC
H1
1
0
FT 2 1
1-0
0.83 -3/4 0.98
- 2.5 -


22:30 20-07
Asteras Tripolis
Levadiakos 1
H1
0
0
FT 1 1
6-1
1 -1/4 0.8
- 2.5 -


22:30 20-07
Rapid Wien
AC Milan
H1
0
0
FT 1 1
6-2
0.95 +3/4 0.9
- 2.75 -


22:10 20-07
SV Donau 1
SV Ried B 1
H1
2
2
FT 3 4
3-6
0.95 +1/4 0.85
- 3.75 -


22:10 20-07
Glasgow Rangers(N)
Manchester United
H1
0
1
FT 0 2
2-7
0.85 +3/4 1
- 3 -


22:00 20-07
Wolfsberger AC
Udinese 1
H1
0
1
FT 2 2
6-2
0.8 +1/2 1
- 2.75 -


22:00 20-07
Bavois
FC Sion U21
H1
0
1
FT 2 2
7-5
0.75 -1/2 -0.95
- 3 -


22:00 20-07
Les Herbiers
Chamois Niortais
H1
0
1
FT 2 2
3-9
0.8 +3/4 1
- 2.75 -


22:00 20-07
FC Blau Weiss Linz
Stuttgarter Kickers
H1
0
1
FT 1 4
0-0
- - -
- - -


22:00 20-07
Slask Wroclaw U21
Karkonosze Jelenia Gora
H1
0
0
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


22:00 20-07
Nagykanizsai TE 1866
SC Sopron
H1
4
0
FT 6 2
0-0
- - -
- - -


22:00 20-07
Spezia(N)
Arminia Bielefeld
H1
1
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


22:00 20-07
Marila Pribram
Banik Most-Sous
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


22:00 20-07
Arsenal Ceska Lipa
FK Pencin Turnov
H1
0
0
FT 4 3
0-0
- - -
- - -


22:00 20-07
Brentford (R)
Sutton United
H1
0
1
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


22:00 20-07
Peacehaven Telscombe
Eastbourne Town
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


22:00 20-07
Stara Lubovna
Slavia TU Kosice
H1
1
0
FT 4 0
3-2
- - -
- - -


22:00 20-07
SOROKSAR 2
STK Samorin 2
H1
0
0
FT 1 0
2-3
- - -
- - -


22:00 20-07
Torino(N)
USD Virtus Verona
H1
0
1
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


22:00 20-07
Lech II Poznan 1
Hapoel Tel Aviv
H1
0
1
FT 0 1
3-7
- - -
- - -


22:00 20-07
Metz(N)
Villefranche
H1
2
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


22:00 20-07
MTK Hungaria
KFC Komarno
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


22:00 20-07
Verlaine
RFC de Liege
H1
0
0
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


22:00 20-07
Venezia 1
Genoa
H1
0
2
FT 1 3
5-6
0.85 +1/4 0.95
- 2.5 -


22:00 20-07
Le Mans
Angers 1
H1
1
0
FT 2 0
5-5
0.98 +1/2 0.83
- 2.75 -


22:00 20-07
Goztepe(N) 2
Luton Town 1
H1
2
0
FT 3 2
4-5
0.83 +1 1/4 0.98
- 3 -


22:00 20-07
Sassuolo(N)
Spal
H1
2
0
FT 2 0
6-4
0.95 -2 1/2 0.85
- 4.75 -


22:00 20-07
Nurnberg(N)
Blackburn Rovers
H1
2
1
FT 2 1
0-0
0.9 -1/4 0.9
- 2.5 -


22:00 20-07
Lorient 1 2
Stade Brestois 1 3
H1
0
1
FT 1 1
9-1
0.88 +1/2 0.93
- 2.5 -


22:00 20-07
SK Austria Klagenfurt(N)
Caykur Rizespor 1
H1
0
2
FT 1 2
13-4
0.8 -1/4 1
- 2.5 -


22:00 20-07
Rot-Weiss Walldorf 3
VfR Wormatia Worms
H1
1
1
FT 2 2
4-7
-0.95 +1/4 0.75
- 3 -


22:00 20-07
VfB Hilden 1
Adams Sam Beek
H1
2
1
FT 5 3
3-2
0.8 -1/4 1
- 3.25 -


22:00 20-07
SC Cambuur
SV Meppen 1
H1
1
0
FT 3 0
9-0
0.9 -3/4 0.9
- 3 -


21:50 20-07
Empoli
Ingolstadt 1
H1
0
0
FT 0 0
3-5
0.95 -1 0.85
- 3 -


21:40 20-07
Diyala FC 3
Al Karma 1 6
H1
1
0
FT 2 2
0-2
0.85 +1/2 0.95
- 2 -


21:30 20-07
Kickers Offenbach
Kaiserslautern 1
H1
1
1
FT 1 3
3-5
- - -
- - -


21:30 20-07
Kaizer Chiefs 1
Al Shahaniya 2
H1
1
1
FT 5 2
5-4
- - -
- - -


21:30 20-07
Le Havre
Fougeresagl
H1
6
0
FT 7 0
0-0
- - -
- - -


21:30 20-07
Monza
Palermo
H1
0
1
FT 0 1
9-2
0.75 -1/2 -0.95
- 2.5 -


21:30 20-07
Al Ramadi
Peshmerga Sulaymaniya SC 1
H1
0
2
FT 1 4
2-4
0.85 -1/4 0.95
- 2 -


21:10 20-07
Aveley
St Ives Town
H1
0
2
FT 2 3
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
zelzate
Club Brugge Ⅱ
H1
1
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Trafford
Bury AFC
H1
0
2
FT 1 3
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Stamford
Kings Lynn
H1
1
0
FT 2 3
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Bishop·s Cleeve
Walsall Wood
H1
0
4
FT 3 6
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Villarreal(N)
Leicester City
H1
1
1
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Coleraine
Armagh City
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Spennymoor Town
Doncaster Rovers
H1
0
2
FT 0 2
6-5
1 +1 1/2 0.8
- 3 -


21:00 20-07
Spalding United
Rotherham United
H1
1
1
FT 1 1
2-5
1 +1 0.8
- 3.25 -


21:00 20-07
Dungannon Swifts
Ballinamallard United
H1
0
0
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
FC United of Manchester 1
Salford City 1
H1
2
1
FT 2 2
6-2
0.85 +1 1/4 0.95
- 3.25 -


21:00 20-07
AFC Fylde
Wigan Athletic 1
H1
0
2
FT 0 4
4-2
-0.95 +1/2 0.75
- 2.75 -


21:00 20-07
Obolon Kiev
LNZ Cherkasy
H1
1
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Texas
Podlasie Biala Podlaska
H1
0
0
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Ganshoren
Jeunesse Molenbeek
H1
0
2
FT 0 4
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
FC Annecy(N)
Caen
H1
1
0
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Whyteleafe
Merstham
H1
1
0
FT 2 2
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Wealdstone FC 1
Millwall U21 1
H1
1
1
FT 3 2
8-1
0.8 -1/2 1
- 3 -


21:00 20-07
Tonbridge Angels
Margate
H1
2
1
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
The New Saints
Macclesfield Town
H1
1
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Tiverton Town
Weston Super Mare
H1
1
1
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
St Neots Town
Hitchin Town
H1
2
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
St Albans City
Tottenham U21
H1
0
1
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Sepei Unite
Bowers Pitsea
H1
0
0
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Scarborough
Barton
H1
6
0
FT 11 0
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Prestwich Heys
Curzon Ashton FC 1
H1
0
3
FT 1 4
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Mickleover Sports
Kidderminster Harriers
H1
0
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Hereford FC
Birmingham U21
H1
0
1
FT 2 3
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Ebbsfleet United
West Ham U21
H1
0
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Dover Athletic
Welling United 1
H1
1
0
FT 3 2
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Dorking
Dulwich Hamlet
H1
1
2
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Corinthian Casuals
Westfields
H1
1
1
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Clitheroe
Fleetwood Town U21
H1
1
1
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Billingham Town
Kidsgrove Athletic
H1
0
0
FT 1 7
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Berwick Rangers
Morpeth Town
H1
0
0
FT 0 4
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Ards Rangers
Ards FC
H1
0
0
FT 0 4
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Eastbourne Borough
Croydon Athletic
H1
3
2
FT 4 2
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Albion Rovers
Queens Park Reserves
H1
1
2
FT 2 2
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Wycombe Wanderers
Colchester United
H1
1
0
FT 2 2
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
NEC Nijmegen
Hertha Berlin
H1
0
1
FT 0 1
0-2
0.83 +1/4 0.98
- 2.75 -


21:00 20-07
Hucknall Town
Mansfield Town
H1
0
2
FT 0 6
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
ETSV Hamburg
SV Drochtersen/Assel
H1
1
1
FT 1 4
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Greifswalder FC
Flota Swinoujscie
H1
0
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Cliftonville
Institute FC
H1
2
2
FT 6 2
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Middlesbrough(N)
Bolton Wanderers
H1
0
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Maidstone United
Woking 1
H1
0
0
FT 1 0
2-1
0.98 +1/4 0.83
- 3 -


21:00 20-07
South Shields
Hartlepool United
H1
0
5
FT 0 5
5-7
1 +1/4 0.8
- 3.25 -


21:00 20-07
Cheltenham Town
Plymouth Argyle
H1
1
3
FT 1 5
3-8
0.9 +1/4 0.9
- 3 -


21:00 20-07
East Grinstead Town
Crawley Town
H1
0
1
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Spartak Trnava
Aston Villa 1
H1
0
1
FT 0 3
4-5
1 +1 0.85
- 3 -


21:00 20-07
Jersey Bulls
Stevenage Borough
H1
0
2
FT 0 3
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Swindon Supermarine
Maidenhead United
H1
0
2
FT 0 3
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Dagenham Redbridge
West Ham United
H1
0
0
FT 0 1
0-7
0.9 +1 1/2 0.95
- 3.5 -


21:00 20-07
Hornchurch 2
Braintree Town 1
H1
1
0
FT 1 1
4-3
0.9 +1 0.9
- 3 -


21:00 20-07
Gyori ETO(N)
Kisvarda FC
H1
1
1
FT 2 2
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
SC Freiburg (W)
Basel (W)
H1
1
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Nantwich Town
Blackburn Rovers U21
H1
2
0
FT 4 0
0-0
- - -
- - -


21:00 20-07
Accrington Stanley
Barnsley
H1
0
1
FT 0 3
2-9
0.9 +1/2 0.9
- 3 -


21:00 20-07
Alvechurch
Halifax Town
H1
1
0
FT 1 1
4-7
1 +1 0.8
- 3.25 -


21:00 20-07
Wingate Finchley 1
Aldershot Town
H1
2
0
FT 2 2
5-12
0.95 +3/4 0.85
- 3.25 -


21:00 20-07
Tamworth
Walsall
H1
1
0
FT 2 3
10-0
0.8 +1/4 1
- 3 -


21:00 20-07
Stratford Town
Leamington 1
H1
0
1
FT 1 2
4-2
1 +1/4 0.8
- 2.75 -


21:00 20-07
Shrewsbury Town 1
Birmingham City
H1
0
1
FT 0 2
2-5
0.83 +1/2 0.98
- 2.75 -


21:00 20-07
Quorn
Brackley Town
H1
0
1
FT 2 1
4-3
-0.91 +1 1/2 0.7
- 3.5 -


21:00 20-07
Oldham Athletic
Lincoln City
H1
0
0
FT 0 0
5-3
0.9 +3/4 0.9
- 3 -


21:00 20-07
Alfreton Town
Ilkeston Town
H1
0
0
FT 0 0
4-2
0.8 -1 1/4 1
- 3.25 -


21:00 20-07
Ballyclare Comrades
Linfield FC
H1
0
1
FT 1 1
3-4
0.9 +2 0.9
- 3.25 -


21:00 20-07
Needham Market
Maldon Tiptree FC
H1
1
0
FT 2 0
7-2
0.9 -2 1/4 0.9
- 3.75 -


21:00 20-07
FCV Dender EH 1
LaLouviere 2
H1
0
1
FT 0 3
10-2
0.9 -1 0.9
- 3.25 -


21:00 20-07
Hungerford Town 1
Chippenham Town 4
H1
0
1
FT 1 3
4-3
0.8 +1/2 1
- 3.25 -


21:00 20-07
Boston United
Kettering Town
H1
3
1
FT 4 2
2-3
0.85 -1 1/2 0.95
- 3.25 -


21:00 20-07
Carshalton Athletic FC
Bracknell Town
H1
2
0
FT 3 0
2-1
-0.95 -1/4 0.75
- 3.5 -


21:00 20-07
Billericay Town
Boreham Wood
H1
0
1
FT 1 2
4-2
0.9 +3/4 0.9
- 3.25 -


21:00 20-07
Bootle
Southport FC
H1
1
0
FT 2 2
6-3
0.85 +1 1/4 0.95
- 3.25 -


21:00 20-07
lewes
Worthing 1
H1
0
1
FT 0 1
4-3
0.85 +3/4 0.95
- 3.5 -


21:00 20-07
Chesterfield
Sheffield United 1
H1
0
1
FT 0 3
5-7
0.98 +3/4 0.83
- 3 -


21:00 20-07
HW Welders 2
Portadown 1
H1
1
1
FT 1 2
6-9
-0.97 +1/4 0.78
- 3.5 -


21:00 20-07
Lisburn Distillery
Carrick Rangers
H1
0
3
FT 0 8
1-3
0.9 +3 1/2 0.9
- 4.5 -


21:00 20-07
Gillingham 1
Watford 2
H1
1
0
FT 2 0
2-14
0.8 +3/4 1
- 2.75 -


21:00 20-07
UN Kaerjeng 97
Mondercange
H1
0
0
FT 1 0
1-5
0.9 +1/4 0.9
- 2.75 -


21:00 20-07
TSV Hartberg(N)
Rukh Vynnyky 1
H1
0
1
FT 0 2
3-6
0.9 -1/4 0.9
- 3 -


21:00 20-07
FC Salzburg
Sheffield Wednesday
H1
2
0
FT 4 0
7-8
0.7 -1 1/4 -0.91
- 3.25 -


21:00 20-07
Warrington Town AFC
Altrincham 1
H1
0
0
FT 0 2
6-3
1 +1 0.8
- 3 -


21:00 20-07
Whitehawk
Ashford Town 2
H1
1
1
FT 4 1
5-1
1 -1 1/2 0.8
- 3 -


21:00 20-07
York City
Grimsby Town
H1
1
1
FT 2 1
5-0
0.9 +1/2 0.9
- 3 -


21:00 20-07
Workington
Morecambe
H1
0
0
FT 1 1
2-6
0.95 +1 0.85
- 3 -


21:00 20-07
Queens Park Rangers (QPR)
Tottenham Hotspur
H1
0
1
FT 0 2
15-7
-0.95 +3/4 0.8
- 3 -


21:00 20-07
Bath City
Port Vale
H1
1
0
FT 1 0
0-0
-0.95 +3/4 0.75
- 3 -


20:30 20-07
Merthyr Town
Haverfordwest County
H1
0
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


20:30 20-07
Barry Town United
Newport County
H1
1
1
FT 2 1
4-8
1 +1 1/2 0.8
- 3.5 -


20:30 20-07
Newtown AFC
Stourbridge
H1
1
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


20:30 20-07
Seraing United
MVV Maastricht
H1
0
0
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


20:30 20-07
Volendam
KMSK Deinze
H1
0
1
FT 1 1
13-4
0.9 -1/4 0.9
- 2.75 -


20:30 20-07
Wegberg-Beeck 1
Borussia Monchengladbach
H1
0
1
FT 0 2
3-7
-0.91 +4 1/4 0.7
- 5.5 -


20:15 20-07
Fortuna Dusseldorf(N) 1
Kaiserslautern
H1
0
1
FT 0 1
5-3
- - -
- - -


20:10 20-07
Tayport FC
Linlithgow Rose
H1
0
1
FT 1 4
0-0
- - -
- - -


20:00 20-07
FC Buderich 02 1
VfB Solingen 1910 1
H1
2
1
FT 3 1
2-4
0.78 -1 1/4 -0.97
- 4 -


20:00 20-07
Gaborone United
Supersport United
H1
0
0
FT 0 1
6-1
0.93 +1 0.88
- 2.5 -


20:00 20-07
Olympiakos Piraeus(N)
Mechelen 1
H1
2
0
FT 2 0
7-3
0.98 -1/2 0.83
- 2.75 -


20:00 20-07
LKS Lomza
Podlasie Biala Podlaska
H1
0
0
FT 0 0
0-0
- - -
- - -


20:00 20-07
Radcliffe Borough(N)
Lancaster City
H1
3
0
FT 4 1
0-0
- - -
- - -


20:00 20-07
Newcastle Benfield
Dunbar United
H1
0
1
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


20:00 20-07
IJsselmeervogels
HHC Hardenberg
H1
0
0
FT 8 2
0-0
- - -
- - -


20:00 20-07
Banks o Dee
Hermes Berth
H1
1
1
FT 4 1
0-0
- - -
- - -


20:00 20-07
Banik Ostrava (W)
Rekord Bielsko Biala (W)
H1
0
1
FT 0 3
0-0
- - -
- - -


20:00 20-07
Werder Bremen(N)
Lecce 1
H1
0
2
FT 0 3
6-1
-0.95 +1/4 0.8
- 2.5 -


20:00 20-07
FC Nantes B
Red Star FC 93
H1
0
0
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


20:00 20-07
Hamburger SV(N)
Nantes
H1
0
2
FT 4 2
0-0
0.8 +1/2 1
- 2.75 -


20:00 20-07
LASK Linz
St.Polten
H1
0
0
FT 2 0
3-5
1 -1 1/4 0.8
- 3 -


20:00 20-07
Standard Liege
Norwich City
H1
1
1
FT 1 1
2-3
0.9 +1/4 0.9
- 3 -


20:00 20-07
SC Vahr Blockdiek
FC Huchting
H1
2
1
FT 2 2
0-0
0.85 -1 1/4 0.95
- 4.5 -


20:00 20-07
Oud Heverlee 1
Lens 3
H1
0
0
FT 0 1
6-10
0.95 +1/2 0.85
- 3 -


20:00 20-07
Ballymena United 1
Bangor FC 1
H1
1
0
FT 1 1
6-4
0.88 -3/4 0.93
- 3.25 -


20:00 20-07
Highworth Town
Swindon Town
H1
0
3
FT 2 4
0-0
- - -
- - -


20:00 20-07
Rot-Weiss Oberhausen 1
FC Giessen 1
H1
1
1
FT 3 3
8-3
0.78 -3/4 -0.97
- 3.5 -


19:40 20-07
Hertha Zehlendorf
Germania Halberstadt
H1
0
2
FT 2 3
0-0
- - -
- - -


19:30 20-07
Sundby BK
Horsholm-Usserod IK
H1
2
1
FT 3 1
9-6
0.93 -1 0.88
- 4 -


19:30 20-07
Jahn Regensburg(N)
FC Blau Weiss Linz
H1
0
1
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


19:30 20-07
FC Rijnvogels
Noordwijk
H1
0
1
FT 0 3
3-7
0.83 +1/2 0.98
- 3.5 -


19:30 20-07
Chemnitzer
Dynamo Dresden 1
H1
0
0
FT 1 0
3-5
0.8 +1 1
- 3.25 -


19:30 20-07
Groningen
Emmen
H1
1
2
FT 3 2
0-0
- - -
- - -


19:30 20-07
KVSK Lommel(N)
Willem II
H1
0
2
FT 0 5
0-0
0.85 +1 0.95
- 3.25 -


19:30 20-07
Dordrecht(N)
Red Star Waasland
H1
0
0
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


19:30 20-07
SV Austria Salzburg
Real Betis
H1
1
2
FT 1 5
0-6
0.9 +2 1/2 0.9
- 4 -


19:10 20-07
Fortuna Koln
BSG Chemie Leipzig 1
H1
0
0
FT 0 0
7-6
-0.95 -1/2 0.75
- 3 -


19:00 20-07
FC Shakhtar Donetsk
Ipswich Town
H1
0
1
FT 0 1
4-5
- - -
- - -


19:00 20-07
Bergheim/Hof (W)
Ingolstadt 04 (W)
H1
1
1
FT 2 1
7-5
0.8 -1/4 1
- 3.5 -


19:00 20-07
Vorderland (W)
Young Boys (W)
H1
1
0
FT 2 0
3-1
0.75 -1/2 -0.95
- 3.25 -


19:00 20-07
Freiberg
Reinfeld
H1
0
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
Solihull Moors
Oxford United
H1
0
2
FT 0 3
0-6
0.98 +1 0.83
- 3 -


19:00 20-07
Viktoria koln
FC Koln 1 1
H1
1
2
FT 3 3
4-4
0.88 +1 1/2 0.93
- 4 -


19:00 20-07
Annagh United
Loughgall FC
H1
2
0
FT 3 2
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
SV Rodinghausen
VfL Osnabruck
H1
0
2
FT 0 4
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
Hannover 96
FC Twente Enschede
H1
0
0
FT 3 3
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
Farnborough Town
Hartley Wintney
H1
0
0
FT 3 3
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
Cray Valley Paper Mills
Sevenoaks Town
H1
2
0
FT 5 0
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
Cinderford Town
Aberystwyth Town
H1
1
2
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
Blackfield Langley
Lymington New Milton
H1
2
0
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
AFC
Den Bosch
H1
0
1
FT 0 3
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
OKS Stomil Olsztyn
Jagiellonia Bialystok II
H1
0
0
FT 0 0
4-3
0.9 -1/4 0.9
- 3.5 -


19:00 20-07
De Graafschap(N)
Al Nasr Dubai
H1
0
0
FT 1 2
0-0
0.83 -1/4 0.98
- 3.25 -


19:00 20-07
SC Spelle-Venhaus 1
FC Eintracht Rheine 1
H1
0
0
FT 1 0
1-4
0.85 -1 1/2 0.95
- 3.75 -


19:00 20-07
Sparta Lichtenberg
VSG Altglienicke II
H1
1
0
FT 3 0
4-3
0.95 -2 0.85
- 4.5 -


19:00 20-07
Bishop·s Cleeve
Southend United
H1
0
2
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
MSV Duisburg
Notts County
H1
0
1
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
Eintracht Braunschweig
Hansa Rostock
H1
2
1
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
Villingen
SSV Reutlingen 05
H1
2
1
FT 4 2
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
Eintracht Trier 2
Fortuna Dusseldorf (Youth) 1
H1
1
0
FT 3 0
4-4
0.7 -1/2 -0.91
- 3.25 -


19:00 20-07
FSV Frankfurt 3
Koln Am 2
H1
1
0
FT 3 1
3-7
0.9 -1/4 0.9
- 3.5 -


19:00 20-07
Erzgebirge Aue
Carl Zeiss Jena
H1
0
2
FT 1 3
11-3
0.98 -1 1/4 0.83
- 3.5 -


19:00 20-07
Magdeburg
VfL Bochum
H1
1
1
FT 1 1
2-4
0.83 +1/2 0.98
- 3.5 -


19:00 20-07
Alemannia Aachen
Eintracht Hohkeppel
H1
1
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
SV Elversberg(N)
KAS Eupen
H1
1
0
FT 4 1
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
AFC Wimbledon
Brentford
H1
1
3
FT 2 5
7-3
0.95 +1 1/4 0.9
- 3.5 -


19:00 20-07
AZ Alkmaar
Kortrijk
H1
1
0
FT 3 0
9-2
0.98 -1 1/4 0.83
- 3.5 -


19:00 20-07
SV Waldhof Mannheim
TSG Hoffenheim (Youth)
H1
0
3
FT 1 4
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
KAA Gent(N)
Zulte-Waregem
H1
0
1
FT 0 2
0-0
0.95 -1 1/4 0.85
- 3.25 -


19:00 20-07
Wuppertaler 1
TSV Steinbach Haiger 4
H1
0
1
FT 0 1
7-5
0.95 -1/2 0.85
- 3.5 -


19:00 20-07
Wiedenbruck
SV Lippstadt 1
H1
2
1
FT 4 2
5-3
0.75 -1/2 -0.95
- 3.25 -


19:00 20-07
TuS Blau-Weiss Lohne
BSV Rehden 1
H1
0
1
FT 2 4
6-0
0.7 -1 1/2 -0.91
- 3.5 -


19:00 20-07
VfB Stuttgart
Fortuna Sittard
H1
2
0
FT 3 0
0-0
0.83 -1 0.98
- 3.25 -


19:00 20-07
Gutersloh 2
Hessen Kassel 3
H1
1
1
FT 2 2
4-3
-0.97 -1/4 0.78
- 3 -


19:00 20-07
Tus Dassendorf 1
St Pauli II 2
H1
0
1
FT 1 1
6-5
0.88 +1/4 0.93
- 3.75 -


19:00 20-07
Portsmouth
Bognor Regis Town
H1
2
0
FT 2 0
10-4
0.85 -1 3/4 0.95
- 3.5 -


19:00 20-07
Kickers Emden
Bocholt FC
H1
0
2
FT 1 4
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
Hemel Hempstead Town
Barnet
H1
1
3
FT 1 3
1-3
0.95 +1 1/4 0.85
- 3.5 -


19:00 20-07
FC 08 Hombrug
SV Wehen Wiesbaden
H1
1
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
ZFC Meuselwitz
Einheit Rudolstadt
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
Fleetwood Town
Rochdale
H1
1
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
FC Gutersloh (W)
Zwolle (W)
H1
0
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


19:00 20-07
NAC Breda
Excelsior SBV
H1
0
0
FT 1 1
7-2
0.83 -1/4 0.98
- 4 -


19:00 20-07
Kickers Offenbach 1
Fortuna Dusseldorf
H1
1
0
FT 1 0
2-3
- - -
- - -


19:00 20-07
Hamburger SV (Youth)
BFC Viktoria 1889
H1
0
0
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


18:30 20-07
Darlington
Doncaster Rovers
H1
0
0
FT 0 1
3-0
-0.95 +1 3/4 0.75
- 3.5 -


18:30 20-07
Anderlecht 1
VfL Wolfsburg 1
H1
0
1
FT 2 1
2-1
0.9 -1/4 0.9
- 3 -


18:00 20-07
MSK Zilina B
MFK Karvina B
H1
0
0
FT 1 0
5-5
- - -
- - -


18:00 20-07
Elana Torun
Lech Rypin
H1
1
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


18:00 20-07
Torns IF
IFK Trelleborg
H1
1
2
FT 2 4
7-0
- - -
- - -


18:00 20-07
Mahdov FC
Ludwigsfelder FC
H1
1
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


18:00 20-07
Varzim
Vianense
H1
0
0
FT 4 0
0-0
- - -
- - -


18:00 20-07
Coleraine
Dergview FC
H1
2
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


18:00 20-07
RSV Eintracht
Hertha BSC Berlin Youth
H1
0
0
FT 1 3
0-0
- - -
- - -


18:00 20-07
Dungannon Swifts
Newington
H1
3
0
FT 7 2
0-0
- - -
- - -


18:00 20-07
Eilenburg
Bischofswerdaer FV
H1
0
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


18:00 20-07
Darmstadt(N) 2
Saarbrucken
H1
1
2
FT 1 2
10-4
0.93 -1 0.88
- 3 -


18:00 20-07
Feyenoord
Cercle Brugge
H1
1
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


18:00 20-07
Stade Reims II
Chambly FC
H1
0
0
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


17:00 20-07
Royal Antwerp
Francs Borains
H1
0
1
FT 2 3
0-0
- - -
- - -


17:00 20-07
Wikielec
Wda Swiecie
H1
0
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


17:00 20-07
Lechia Tomaszow Mazowiecki(N)
Star Starachowice
H1
1
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


17:00 20-07
Legia Warszawa B 2
KS Polonia Sroda Wlkp 1
H1
0
2
FT 0 3
6-1
0.98 -1/2 0.83
- 2.75 -


17:00 20-07
Ishoj IF
FA 2000
H1
0
0
FT 4 0
0-0
0.9 -1/4 0.9
- 3 -


17:00 20-07
Excelsior Maassluis
SteDoCo
H1
0
0
FT 3 3
0-0
- - -
- - -


17:00 20-07
Rio Ave
FC Arouca
H1
1
2
FT 3 2
0-0
- - -
- - -


17:00 20-07
Astoria Walldorf
VfB Stuttgart II
H1
0
0
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


17:00 20-07
PSV Eindhoven (W)
Oud Heverlee Leuven (W)
H1
1
1
FT 2 2
0-0
- - -
- - -


17:00 20-07
Lechia Zielona Gora
FC Frankfurt
H1
0
0
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


17:00 20-07
Thisted FC
Brabrand
H1
3
1
FT 3 1
0-0
- - -
- - -


17:00 20-07
Stuttgarter Kickers
Jahn Regensburg
H1
0
0
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


16:30 20-07
FC Famalicao
Leixoes
H1
0
0
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


16:30 20-07
Pacos de Ferreira
Estrela da Amadora
H1
0
0
FT 4 3
0-0
- - -
- - -


16:30 20-07
Eibar(N) 1
Real Union Irun 1
H1
0
0
FT 1 1
11-1
0.83 -1 1/4 0.98
- 2.75 -


16:30 20-07
Zawisza Bydgoszcz SA 1
Wisla Plock U19 2
H1
4
0
FT 4 1
3-2
0.85 -1/4 0.95
- 3.25 -


16:30 20-07
Gyirmot SE(N) 2
Unirea Ungheni 1
H1
1
0
FT 2 1
1-2
0.85 -3/4 0.95
- 2.75 -


16:30 20-07
Sanjoanense
Salgueiros
H1
0
0
FT 1 1
3-3
1 -1 1/4 0.8
- 2.75 -


16:30 20-07
ADO Den Haag
Patro Eisden
H1
0
1
FT 1 2
0-0
- - -
- - -


16:30 20-07
Oliveirense
Academica Coimbra
H1
1
1
FT 2 2
4-3
0.95 -1/2 0.85
- 2.5 -


16:30 20-07
FC Felgueiras
GD Chaves
H1
1
0
FT 1 0
0-0
0.85 +1/2 0.95
- 2.75 -


16:30 20-07
Moreirense
Uniao Leiria
H1
0
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


16:20 20-07
SpVg Frechen 20
Siegen Sportfreunde
H1
0
0
FT 0 2
4-4
-0.95 +1/4 0.75
- 3.25 -


16:00 20-07
BK Avarta
Karlslunde IF
H1
0
2
FT 3 4
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
Malacky
Hodonin Sardice
H1
2
2
FT 2 3
4-4
- - -
- - -


16:00 20-07
FK Vitebsk
Dnepr Mogilev
H1
2
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
Mladost Novi Sad(N) 1
Semendrija 1924
H1
1
1
FT 2 1
3-5
- - -
- - -


16:00 20-07
Fremad Amager 1
Ringsted
H1
2
1
FT 2 1
6-1
0.9 -2 0.9
- 3.5 -


16:00 20-07
Zaglebie Lubin B
Odra Bytom Odrzanski
H1
2
0
FT 4 0
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
FC Porto
Tatabanya
H1
0
0
FT 4 2
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
Polonia Slubice
GKP Gorzow
H1
0
1
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
GKS Belchatow
Sokol Aleksandrow Lodzki
H1
2
0
FT 4 0
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
Gedania Gdansk
Polonia Lidzbark
H1
0
0
FT 5 3
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
Elana Torun
Chemik Bydgoszcz
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
Stal Brzeg 2
MKS Kluczbork 2
H1
0
2
FT 1 2
3-8
0.9 +3/4 0.9
- 3.25 -


16:00 20-07
Stargard Szczecinski 1
Pogon Szczecin II 2
H1
0
2
FT 2 3
5-8
0.8 -1/4 1
- 3 -


16:00 20-07
Baltyk Gdynia
Concordia Elblag
H1
0
1
FT 1 1
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
Slavia Praha (W) 1
Slask Wroclaw (W)
H1
0
0
FT 1 0
7-2
- - -
- - -


16:00 20-07
Spisska Nova Ves
RSC Hamsik Academy
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
Slavia Kromeriz
Povazska Bystrica
H1
1
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
LKS Goczalkowice Zdroj
Wislanie Jaskowice
H1
0
0
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
FK Chomutov
Preddie J
H1
0
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
Karlovy Vary Dvory
VFC Plauen
H1
0
1
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
AKS Busko Zdroj
Czarni Polaniec
H1
0
0
FT 3 2
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
Middelfart G og 1
VSK Arhus
H1
1
0
FT 2 1
4-1
0.9 -1 0.9
- 2.75 -


16:00 20-07
Gornik Polkowice
Carina Gubin
H1
0
3
FT 1 4
6-8
0.9 -1/2 0.9
- 3 -


16:00 20-07
Garbarnia Krakow
Sandecja Nowy Sacz
H1
0
3
FT 1 5
0-2
0.8 +1 1
- 3.25 -


16:00 20-07
AZ Alkmaar (Youth)
Jong Sparta Rotterdam (Youth)
H1
2
0
FT 5 0
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
Montpellier(N)
Girona 1
H1
1
2
FT 3 3
2-4
-0.95 +1 1/2 0.8
- 3.25 -


16:00 20-07
Viseu
SL Benfica B
H1
0
0
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
Dukla Banska Bystrica 1
Tatran LM
H1
0
3
FT 0 3
4-1
0.7 -1 1/4 -0.91
- 3.5 -


16:00 20-07
Chanthaburi FC
Visakha FC
H1
0
2
FT 0 2
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
Siarka Tarnobrzeg
Unia Tarnow
H1
1
0
FT 6 0
0-0
- - -
- - -


16:00 20-07
MSK Puchov 1
Trinec
H1
1
0
FT 2 0
5-7
- - -
- - -


15:30 20-07
Kisvarda II
Mateszalkai MTK
H1
0
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


15:30 20-07
Orleta Radzyn Podlaski
Mazovia Minsk Mazowiecki
H1
1
0
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


15:30 20-07
Usti nad Labem 1
Domazlice 1
H1
0
0
FT 3 0
9-9
- - -
- - -


15:30 20-07
Sokol Hostoun
Vysehrad
H1
1
0
FT 3 0
0-0
- - -
- - -


15:30 20-07
Dukla Praha B(N)
Teplice B 1
H1
1
1
FT 2 2
1-4
- - -
- - -


15:30 20-07
SC Bad Sauerbrunn
FSC Eggendorf Hartberg II
H1
0
0
FT 0 6
0-0
- - -
- - -


15:30 20-07
Admira Praha
Velke Hamry
H1
0
1
FT 0 1
6-3
- - -
- - -


15:30 20-07
KSZO Ostrowiec(N)
Wisloka Debica 3
H1
1
0
FT 1 0
5-6
0.85 -1/4 0.95
- 2.75 -


15:30 20-07
Rapid Wien
Trenkwalder Admira Wacker
H1
0
0
FT 3 1
0-0
0.95 -1 0.85
- 3.75 -


15:30 20-07
OTSU Hallein
SV Wals-Grunau 1
H1
1
1
FT 1 2
4-3
0.9 +1/2 0.9
- 3.75 -


15:30 20-07
Las Palmas(N) 1
Como 1
H1
1
0
FT 1 2
6-3
0.8 +1/4 1
- 2.25 -


15:30 20-07
Dafuji cloth MTE(N) 1
HNK Gorica 1
H1
2
0
FT 3 0
1-8
0.9 +1 1/2 0.9
- 3.25 -


15:30 20-07
TJ Tatran Bohunice 1
Brno B
H1
1
1
FT 1 3
6-4
- - -
- - -


15:20 20-07
Muscelul Campulung
ACS Olimpic Zarnesti 2
H1
2
2
FT 3 3
6-2
0.98 -1/2 0.83
- 3.25 -


15:20 20-07
SK Slany
Sokol Brozany
H1
0
1
FT 0 2
5-4
- - -
- - -


15:15 20-07
Frydek-Mistek
MFK Havirov
H1
0
0
FT 0 1
5-8
- - -
- - -


15:15 20-07
Pardubice B
Bohemians1905 B
H1
0
1
FT 0 1
0-0
- - -
- - -


15:00 20-07
Dolny Kubin
Hlucin
H1
0
2
FT 0 5
6-1
- - -
- - -


15:00 20-07
Odra Wodzislaw Slaski
GKS Pniowek Pawlowice Slaskie
H1
0
0
FT 2 0
0-0
- - -
- - -


15:00 20-07
Avia Swidnik
Lewart Lubartow
H1
0
0
FT 7 3
0-0
- - -
- - -


15:00 20-07
Gyori ETO FC II
MTE Mosonmagyarovar
H1
0
0
FT 0 3
0-0
- - -
- - -


15:00 20-07
RCO Agde
Komarom VSE
H1
0
0
FT 0 0
6-3
0.85 +1/4 0.95
- 3 -


15:00 20-07
Bekescsaba B
Tiszafoldvar VSE
H1
0
0
FT 4 10
0-0
- - -
- - -


15:00 20-07
Veszprem
Balatonfuredi FC
H1
0
0
FT 1 0
0-0
- - -
- - -


15:00 20-07
Godollo
Vasas SC II
H1
1
1
FT 2 1
0-0
- - -
- - -


15:00 20-07
Benatky Nad Jizerou(N)
FK Kolin
H1
0
1
FT 2 3
0-0
- - -
- - -


15:00 20-07
Budaorsi SC
Hatvan
H1
2
1
FT 4 3
3-1
0.85 -1/2 0.95
- 3.5 -


14:30 20-07
Ujpesti TE B
Dorogi FC